
Màn hình KOE 5.7" TN LCM 320×240 320nits WLED TTL 40pins - KOE TX14D22VM1BPA
Màn hình KOE 5.7″ TN LCM 320×240 320nits WLED TTL 40pins
| System Category : | LCD/OLED/EPD Flat Panel > TFT-LCD Panel |
|---|---|
| Hãng sản xuất / Thương hiệu | KOE |
| Series : | TX14D22 |
| Model : | TX14D22VM1BPA |
| Mô tả : | KOE 5.7" TN LCM 320×240 320nits WLED TTL 40pins |
| Chủng loại : | Graphic LCD Display |
| Product Tags : | |
| Ứng dụng : | Industrial |
| Loại panel : | a-Si TFT-LCD |
| Panel Composition : | LCM |
| Cỡ Panel : | 5.7" |
| Độ phân dải : | 320×240 |
| Tỷ lệ màn hình : | 4:3 (W:H) |
| Form Factor : | Flat Rectangle |
| Diện tích : | 115.2 (W) × 86.4 (H) mm (A.A) |
| Kích thước ngoài : | 131 (W) × 102.2 (H) mm |
| LC Family : | TN |
| Phân cực : | Transmissive |
| Độ sáng : | 320 (Typ.) |
| Độ tương phản : | 350:1 (Max.) |
| Góc nhìn : | 80/80/80/60 (Typ.)(CR≥5) (L/R/U/D) |
| Hướng nhìn : | 12 o'clock |
| Màu : | 262K |
| Đèn nền : | WLED |
| Interface Type : | TTL |
| Interface Pins : | 40 Pins |
| Kiểu chạm : | 4-wire Resistive Touch, F/G |
| Nhiệt độ làm việc : | -20 ~ 70 °C |
| Nhiệt độ bảo quản : | -30 ~ 80 °C |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-electronic.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.