
Màn hình SHARP 0.96" Flat Circular Display TN LCM 192×192 No B/L SPI 10pins - Sharp LS010B7DH05
Màn hình SHARP 0.96″ Flat Circular Display TN LCM 192×192 No B/L SPI 10pins
| System Category : | LCD/OLED/EPD Flat Panel > TFT-LCD Panel |
|---|---|
| Hãng sản xuất / Thương hiệu | Sharp |
| Series : | LS010B7DH |
| Model : | LS010B7DH05 |
| Mô tả : | SHARP 0.96" Flat Circular Display TN LCM 192×192 No B/L SPI 10pins |
| Chủng loại : | Graphic LCD Display |
| Product Tags : |
Mono TFT LCD, Transflective LCD, Sunlight Readable LCD, Circular LCD |
| Ứng dụng : | Smart Watch |
| Loại panel : | CG-Silicon |
| Panel Composition : | LCM |
| Cỡ Panel : | 0.96" |
| Độ phân dải : | 192×192 |
| Tỷ lệ màn hình : | 1:1 (W:H) |
| Form Factor : | Flat Circular |
| Diện tích : | 24.384 (W) × 24.384 (H) mm (A.A) |
| Kích thước ngoài : | 29.7 (W) × 30.5 (H) mm |
| LC Family : | TN |
| Phân cực : | Transflective |
| Góc nhìn : | 60/60/60/60 (Min.)(CR≥2) (L/R/U/D) |
| Màu : | Monochrome |
| Đèn nền : | No B/L |
| Interface Type : | SPI |
| Interface Pins : | 10 Pins |
| Kiểu chạm : | Không có |
| Nhiệt độ làm việc : | -20 ~ 70 °C |
| Nhiệt độ bảo quản : | -30 ~ 85 °C |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-electronic.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.