
Màn hình Sharp 15" TN LCM 1024×768 260nits CCFL LVDS 20pins - Sharp LQ150X1LGN2A
Màn hình Sharp 15″ TN LCM 1024×768 260nits CCFL LVDS 20pins
| System Category : | LCD/OLED/EPD Flat Panel > TFT-LCD Panel |
|---|---|
| Hãng sản xuất / Thương hiệu | Sharp |
| Series : | LQ150X1LG |
| Model : | LQ150X1LGN2A |
| Mô tả : | Sharp 15" TN LCM 1024×768 260nits CCFL LVDS 20pins |
| Chủng loại : | Graphic LCD Display |
| Product Tags : | |
| Loại panel : | a-Si TFT-LCD |
| Panel Composition : | LCM |
| Cỡ Panel : | 15" |
| Độ phân dải : | 1024×768 |
| Tỷ lệ màn hình : | 4:3 (W:H) |
| Form Factor : | Flat Rectangle |
| Diện tích : | 304.128 (W) × 228.096 (H) mm (A.A) |
| Kích thước ngoài : | 326 (W) × 252 (H) mm |
| Max. Depth : | 11.5 mm |
| LC Family : | TN |
| Phân cực : | Transmissive |
| Độ sáng : | 260 (Typ.) |
| Độ tương phản : | 350:1 (Typ.) |
| Góc nhìn : | 60/60/45/55 (Typ.)(CR≥10) (L/R/U/D) |
| Hướng nhìn : | 6 o'clock |
| Màu : | 16.2M |
| Đèn nền : | CCFL |
| Interface Type : | LVDS |
| Interface Pins : | 20 Pins |
| Kiểu chạm : | Không có |
| Nhiệt độ làm việc : | 0 ~ 50 °C |
| Nhiệt độ bảo quản : | -25 ~ 60 °C |
Cần thêm thông tin hoặc tư vấn kỹ thuật?
Nếu Quý khách cần thêm thông tin chi tiết về sản phẩm, thông số kỹ thuật, ứng dụng thực tế hoặc yêu cầu mẫu thử, đội ngũ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ.
📞 Điện thoại: (024) 6687 2330
📧 Email: sale@tek-electronic.com
Hoặc gửi yêu cầu qua biểu mẫu liên hệ hoặc trao đổi trực tiếp qua hộp chat ở góc phải màn hình.